BT600F Mai Watsawa Mai Hannun Hannun Ruwa
BT600F Mai Watsawa Mai Hannun Hannun Ruwa
BT600F yana ba da fam ɗin peristaltic yana ɗaukar ingantattun microprocessor da aka shigo da shi, kuma yana yin aiki tare da babban motar motsa jiki mai ƙarfi, daidaiton watsawa, babban nunin allo na allo na LCD da aiki, mai sauƙi da dacewa.Ayyukan da za'a iya gyarawa, saitattun ƙungiyoyi 30 na sigogin aiki, kammala tsarin sarrafawa mai rikitarwa.Hanyoyin aiki da yawa na zaɓi ne, masu ƙarfi, manufa don jujjuyawar adadin lokacin ruwa da rarrabawa.
Bayani
Nuni LCD mai launi, hoto mai fahimta.
Allon taɓawa tare da aikin maɓalli, dacewa da sauri.
Tsarin software na LF-Touch-OS, inganci da kwanciyar hankali, tare da kyakkyawan yanayin hulɗar ɗan adam-kwamfuta, gyare-gyaren samfur mai dacewa da haɓakawa.
Hanyoyin aiki guda huɗu, ƙimar kwarara, rarraba lokaci, rarraba ƙara, rarraba shirye-shirye (zagaye).
Saituna biyar na rarraba sigogi don ƙara da lokacin rarraba pre-ajiya.
Yanayin shirye-shirye yana goyan bayan saitunan ma'auni 30 daban-daban don tsarin sarrafawa masu rikitarwa.
Hanyar juyawa, farawa/tsayawa, cikakken gudu, aikin tsotsa, lokacin farawa.
Daidaitaccen sarrafa kwarara da nuni, microstep algorithm don tabbatar da rarraba daidaiton saituna daban-daban.
Ayyukan daidaita kwarara kwararar wizard, mai sauƙin amfani.
Aikin tsotsa baya na musamman don hana ɗigon ruwa.
Taimako don sigogin bugu na serial da bayanai.
Ayyukan sarrafa zafin jiki na hankali, daidaita zafi ta atomatik bisa ga yanayin, ta yadda na'urar ta kasance koyaushe a cikin mafi kyawun yanayi.
Gudun daidaitawa na analog na waje, dakatarwar sarrafawa ta waje, jagora mai juyawa, rarrabawa, keɓewar siginar waje na zahiri.
RS485 sadarwar sadarwa, akwai ka'idar MODBUS, na iya saita sigogin sadarwa, dacewa don haɗa nau'ikan kayan sarrafawa daban-daban.
Buɗe sigogin sarrafawa da yawa, dacewa da aikace-aikacen al'ada na OEM.
Ana fesa allon da'ira da fasahar fenti guda uku don cimma tasirin hana ƙura da damshi.
Babban fasalin hana tsangwama, kewayon ƙarfin shigarwa mai faɗi, karɓuwa ga mahallin wutar lantarki mai rikitarwa.
Ƙirƙirar gidaje na bakin karfe, mai sauƙin tsaftacewa, yadda ya kamata ya hana yashwar wasu kaushi na kwayoyin halitta.
Ma'aunin Fasaha
Kewayon yawo | 0.006 ~ 2900 ml/min |
Wurin sauri | 0.1-600rpm |
Ƙaddamar da sauri | 0.1 rpm |
Rarraba ƙara | 0.05ml - 9999L |
Lokacin bayarwa | 19999, "0" Zagaye mara iyaka |
Bayar da lokacin tazara | 0.1 ~ 999.9 S/min/H, ana iya daidaita naúrar lokaci |
Daidaitaccen sauri | ± 0.2% |
Tushen wutan lantarki | AC100 ~ 240V, 50Hz/60Hz |
Amfanin wutar lantarki | 60W |
Ikon waje | Matsayin shigar da iko na waje 5V, 12V (misali), 24V (na zaɓi) Analog na waje na sarrafawa 0-5V (misali), 0-10V, 4-20mA (na zaɓi) |
Sadarwar sadarwa | RS485 sadarwar sadarwa, MODBUS yarjejeniya yana samuwa |
Yanayin aiki | Zazzabi 0 ~ 40 ℃, Dangi zafi |
darajar IP | IP31 |
Girma | (L × W × H) 296mm × 160mm × 183mm |
Nauyi | 5.2KG |
BT600F Mai Aiwatar da Shugaban famfo da Tube, Ma'aunin Ruwa
Nau'in Tuƙi | Shugaban famfo | Tashoshi | Tube | Yawan Gudun Tashoshi Guda ɗaya (L/min) |
Saukewa: BT600F | YZ15 | 1, 2 | 13#14#16#19#25#17# | 0.006 ~ 1700 |
YZ25 | 1, 2 | 15#24# | 0.16 ~ 1700 | |
YT15 | 1, 2 | 13#14#16#19#25#17#18# | 0.006 ~ 2300 | |
YT25 | 1 | 15#24#35#36# | 0.16 ~ 2900 |
Cika Teburin Magana
Cika Ƙarar Ruwa | Shugaban famfo | Tube | Gudun (RPM) | Lokacin Cika (S) | Kuskuren dogaro (%) |
50 μl | Saukewa: DG6-1 | 0.25 × 0.89mm | ?90 | 6.66 | ± 2 |
0.1 ml | Saukewa: DG6-1 | 0.5 × 0.8mm | ?90 | 3.33 | ± 2 |
0.2ml | Saukewa: DG6-1 | 0.5 × 0.8mm | ?90 | 6.06 | ± 1 |
0.3 ml | YZ15 | 13 # | · 500 | 0.6 | ± 2 |
0.5ml | YZ15 | 13 # | · 500 | 1 | ± 1 |
0.8ml | YZ15 | 13 # | · 500 | 1.6 | ± 1 |
1 ml | YZ15 | 13 # | · 500 | 2 | ± 1 |
2 ml | YZ15 | 14# | · 500 | 1.1 | ± 1 |
3 ml | YZ15 | 14# | · 500 | 1.65 | ± 1 |
5ml ku | YZ15 | 19 # | · 500 | 1.68 | ± 1 |
8ml ku | YZ15 | 16# | · 500 | 1.2 | ± 1 |
ml 10 | YZ15 | 16# | · 500 | 1.5 | ± 1 |
ml 20 | YZ15 | 25# | · 500 | 1.43 | ± 1 |
ml 50 | YZ15 | 17# | · 500 | 2.11 | ± 1 |
Ana samun ma'auni na sama da ke gudana ta hanyar amfani da bututun silicone don canja wurin ruwa mai tsabta a ƙarƙashin zafin jiki na al'ada da matsa lamba, a zahiri ana aiwatar da shi ta takamaiman dalilai kamar matsa lamba, matsakaici, da sauransu Sama don tunani kawai.
Girma
Gwargwadon gubar BT600F mai ba da hankali ga famfo mai nuna bidiyo.
Idan kuna son bidiyon mu, da fatan za a yi rajista zuwa asusun youtube.