Laboratory Masana'antu

4

Laboratory Masana'antu

Peristaltic famfo wani nau'i ne na daidaitaccen saurin watsa ruwa da kayan sarrafawa.Yana da daidaitattun sarrafa kwararar kwararar ruwa, mai sarrafa lokaci, aiki mai sauƙi da sauƙi mai sauƙi, daidaitaccen haɗuwa mai kyau, kuma yana iya cimma juriya na lalata gwargwadon halaye na tubing daban-daban da kayan.Babu lamba tare da famfo jikin famfo zai iya kauce wa giciye- gurɓatawa da sauran halaye.Yanzu an ƙara yin amfani da shi a cikin masana'antar gwaje-gwaje.

Me yasa ake amfani da famfo mai ƙura a ko'ina a cikin dakin gwaje-gwaje?

● Samar da ƙananan sauri, tsayayye da ingantaccen ruwa ga reactor a cikin gwaje-gwajen sinadarai da ƙananan samarwa.Gabaɗaya, ana buƙatar watsa ɗaya ko fiye da mafita na sassa daban-daban a lokaci guda, kuma madaidaitan saurin su ma sun bambanta.

Akwai nau'o'in mafita da yawa, yawancinsu suna da lalacewa sosai ko masu guba, kuma ana buƙatar famfo don jure lalata kuma suna da ƙarfi mai ƙarfi.

● Wasu abokan ciniki suna buƙatar cewa za a iya nunawa da sarrafa kwararar kai tsaye.Idan aka kwatanta da na al'ada gudun-canzawa peristaltic famfo, aikin ya fi sauƙi kuma mafi dacewa.

Magani

Cikakken layin samfurin, ƙungiyar fasaha mai ƙarfi, da ƙwarewar aikace-aikacen mai wadatarwa na iya tabbatar da cewa muna ba abokan ciniki cikakkiyar mafita, abin dogaro da ma'ana:

● Likitan Lead Fluid peristaltic famfo iya samar da sauƙaƙan tashoshi guda kwarara kudi 0.0001-13000ml/min dripping hanzari.

● Za'a iya zaɓar famfo mai ƙyalli tare da ayyuka da yawa: nau'in canzawar sauri, nau'in gudana da nau'in lokaci mai ƙididdigewa don saduwa da buƙatu daban-daban.

Famfu na peristaltic guda ɗaya na iya watsa tashoshi 1-36 na ruwa lokaci guda.

● Don abubuwan haɗin ruwa daban-daban da halaye, ana iya ba da tubings daban-daban, kawunan famfo, da kayan aikin famfo.

● Don buƙatun gwaji na musamman kamar matsa lamba mai ƙarfi, babban danko, babban lalata, zaku iya zaɓar famfo ruwan Lead Gear da famfo mai matsa lamba mai ƙarfi.

Samfurin tunani da aka ba da shawarar

BT103S gudun-canzawar peristaltic famfo

BT100L na hankali kwarara peristaltic famfo

BT100S-1 Multichannel gudun m peristaltic famfo

WG600F babban kwarara masana'antu peristaltic famfo

CT3001F daidaitaccen famfo micro gear