Masana'antu na Likita

2

Masana'antu na Likita

Samar da kayan aikin likita, na'urorin gwaji da abubuwan amfani koyaushe suna da tsauraran buƙatu don rashin haihuwa da daidaiton watsawa.Ana amfani da famfunan ruwan gubar dalma sosai a masana'antar likitanci, musamman saboda:

›Tsaftataccen bututun ruwa, mai sauƙin tsaftacewa da bakara
› Ana iya amfani da bututun sau ɗaya ko akai-akai
› Mai sauƙin watsawa da kwanciyar hankali, ingantaccen ma'auni
› Yana iya canja wurin kayan da ke dauke da beads na maganadisu, gels, glycerin da sauran ƙazantattun abubuwa da sediments.
› Amintaccen kuma daidaitaccen cikawa
› bangon ciki na bututun yana da santsi, babu matattun ƙarewa, babu bawuloli, da ragowar ragi sosai.
› Ƙaƙƙarfan ƙima, ƙaramin sarari da ƙarancin farashi
› Ƙarfin ƙarfi don kiyaye amincin kayan

Ruwan ledar gubar na dialysis famfo na likita na iya ba da cikakkiyar mafita ga buƙatu masu zuwa:
› Cikakken chemiluminescence / POCT da sauran kayan aikin IVD don yin samfuri & zubar da shara
›Binciken furotin, nazarin jini, nazarin stool, da sauransu.
› Ciwon tiyata, hemodialysis, da dai sauransu.
›Tsaftar hakori, liposuction, lithotripsy, perfusion na hanji, da sauransu.
› Babban madaidaicin ciko na kayan aikin bincike, marufi, da sauransu.

Halin da ake ciki na annobar har yanzu yana da tsanani, rigakafi da sarrafawa ba za a iya sassautawa ba, kuma aikin yaki da "annobar" yana da wuyar gaske.A cikin rigakafin cutar da kuma shawo kan cutar, buƙatun wasu sinadarai ya ƙaru kuma ya zama ƙarancin kayan albarkatu, kamar sinadarai masu kashe ƙwayoyin cuta da masu sake gwadawa.Don tabbatar da wadatar kasuwa, manyan masana'antun suna fafatawa da lokaci don aiwatar da samarwa.Yin amfani da kayan aikin magunguna na zamani kamar injunan cikawa ta atomatik da layukan samarwa sun rage yawan matsin lamba na masana'anta.Lead Fluid ya yi shiru yana yin nasa nasa don tallafawa aikin rigakafin cutar da kuma shawo kan cutar.Tushen ruwan gubar na gurɓataccen ruwan famfo da tsarin mai cike da famfuna na peristaltic suna taka muhimmiyar rawa a ciki.Gwargwadon gubar yana taimakawa masu sake yin gwaji da kuma cika alluran rigakafin cutar.

♦ Microliter peristaltic famfo WSP3000

1. Babban cika daidaito, kuskuren ya kasance ƙasa da ± 0.2%.

2. Modular zane, mai sauƙi don faɗaɗa, famfo da yawa za a iya rushewa don samar da tsarin cika tashoshi da yawa.

3. High daidaici servo motor drive, babban karfin juyi, free-kiyya, Rotary matsa lamba tube tsarin, high dace.

4. The famfo bututu ne low a cikin asarar, da ci gaba da sabis rayuwa har zuwa 1000 hours, 12 hours attenuation rate ~ 1%.

5. Aikin tsotsa baya, ɗigowar sifili, rufewar nan take.

6. Babban bututu mai tsabta, mai sauƙin rarrabawa, sauƙi don tsaftacewa da bakararre, tallafawa CIP da SIP.

7. Bututun ba shi da sauƙi a toshe shi, kuma yana iya jurewa da kayan da ke da sauƙin hazo kuma suna da ɗanɗano irin su Magnetic beads, glycerin, da dai sauransu.

8. Ana iya sarrafa shi da hannu ko amfani da layin samarwa ta atomatik.

♦ Peristaltic Pump Filling System

1. Samar da aiki na lokaci guda na tashoshi masu yawa, da kuma fadada adadin tashoshi ta hanyar shigar da cascading na tsarin da yawa.

2. Daidaitawa mai zaman kanta na ƙarar ruwa mai cikawa ga kowane tashar don saduwa da daidaitattun bukatun abokin ciniki (kuskure ≤ ± 0.5%).

3. Zai iya karɓar siginar farawa na na'ura mai cikawa da kuma dakatar da alamar cikawa don rashin kwalabe don gane aikin atomatik na kan layi;Ana iya sarrafa aikin ciko ɗaya ta hanyar canjin ƙafa don gane aiki na tsaye.

4. Ruwa ne kawai a cikin hulɗa tare da tiyo kuma ba jikin famfo ba, babu wani toshewar bawul, kuma ana guje wa kamuwa da giciye.

5. Ya dace da ruwa mai laushi, ruwa mai danko, emulsions ko ruwa mai dauke da kumfa, ruwa mai dauke da adadin gas, ruwa mai dauke da kwayoyin da aka dakatar.

A cikin ciko na reagents na gwaji, yawanci akwai buƙatu masu zuwa:

01 Haɗu da buƙatun cika girma da haihuwa;babban cika madaidaici da ingantaccen inganci.

02 Tsarin cikawa yana da kyakkyawan kwanciyar hankali, babu wani abu mai digo ko rataye ruwa.

03 Za a iya cika shi da ruwa mai ɓarna ko ɓarna mai ɗauke da barbashi da aka dakatar.

04 Lokacin cika ruwa tare da ayyukan nazarin halittu, ba za a iya lalata ayyukan nazarin halittu ba.

05 Famfu yana da sauƙi don aiki kuma mai sauƙin kulawa.

Matsakaicin adadin kwararan samfuran da aka ba da shawarar Lead Fluid peristaltic famfo yana da faɗi da daidaitacce, tare da babban cikawar ruwa daidai da kwanciyar hankali;tare da ƙananan shear, ana iya amfani dashi don jigilar kaya da kuma cika ruwa mai aiki na halitta ba tare da kunnawa ba;Ruwan da ke cikin cikawa kawai yana hulɗa tare da tiyo, yana kawar da haɗarin giciye;ta hanyar zabar bututun da ke jure lalata, ana iya amfani da shi don cika ruwa mai lalacewa iri-iri, kuma ta hanyar zabar bututun da ba zai iya jurewa ba, ana iya amfani da shi don cika ruwa mai ɗauke da datti;Tare da kaddarorin ruwa daban-daban, buƙatun ƙarar cika daban-daban da buƙatun ayyuka daban-daban, samfuran famfo guda ɗaya ko tsarin cika famfo na peristaltic na iya zama na musamman OEM don samar da cikakken bayani;famfo na peristaltic baya buƙatar bawuloli da hatimi yayin cika ruwa, kuma Babu lalacewar famfo da ke haifar da bushewar gudu, aiki mai sauƙi, kulawa mai sauƙi, da ceton farashi.

Lead Fluid ya kasance yana mai da hankali kan ƙira, haɓakawa, masana'antu da tallan farashin famfo, kuma ya himmatu wajen samarwa masu amfani da samfuran famfo masu inganci masu inganci da ingantattun sabis na fasaha.Baya ga samun mafi cikakken jerin layukan samfuran famfo, Lead Fluid kuma yana iya samar da sabis na famfo na musamman na OEM bisa ga bukatun mai amfani.Cikakkun ƙwarewar haɓakar Lead Fluid kuma balagagge na haɓaka samfur na iya samar muku da sauri jagorar aikace-aikace da shawarwari, da samarwa masu amfani da ingantattun ingantattun ingantattun hanyoyin isar da famfo mai inganci.